+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
Hàng rào picket ngang 1,5 "x1,5" của chúng tôi, giải pháp làm vườn cuối cùng được làm từ 100% PVC Virgin cho độ bền chưa từng có và bảo trì thấp. Được thiết kế để cài đặt DIY dễ dàng, hàng rào chống cháy này chống lại sự thối rữa và độ ẩm, đảm bảo tuổi thọ với bảo hành 30 năm. Mỗi bộ bảng điều khiển bao gồm tất cả các đường ray và pickets cần thiết, và giao hàng chỉ mất 7-10 ngày cho một đơn đặt hàng 40hq. Tận hưởng sự an tâm với các chứng chỉ từ SGS, CE và ISO9001. Đơn giản chỉ cần kết hợp các phần, bài viết và cổng để tạo hàng rào hoàn chỉnh của bạn!
Cuộc điều tra
Mô tả sản phẩm
Sử dụng: hàng rào vườn, nhà, trang trại, vilia, kho, sân đồng quê, ban công, tạm thời, hàng rào riêng tư.
Vật liệu khung: 100% Virgin PVC/ nhựa, không được phủ
Đặc điểm: Dễ dàng cài đặt, khả năng chống va chạm cao và có khả năng va chạm cao hơn, vinyl là bền và bảo trì thấp.
Mã HS 3925900000
Chứng minh lửa: V-0
Giấy chứng nhận: SGS, CE, ISO9001
Bảo hành: 30 năm
Thời gian vui vẻ: Khoảng 7-10 ngày dưới dạng 40hq
Cách thực hiện một đơn đặt hàng: đơn giản, chỉ cần thêm cổng phần cổng = Hàng rào hoàn chỉnh
| Hàng rào phong cách hàng đầu | Hàng rào hàng đầu ngang PVC |
| Màu sắc | Trắng, nâu, xám, kem |
| Chiều cao | Chiều cao tiêu chuẩn 48 ", độ cao khác nhau có sẵn |
| Chiều rộng | Chiều rộng tiêu chuẩn 96 ", các chiều rộng khác nhau có sẵn |
| Bưu kiện | 4 "x 4" hoặc 5 "x 5" hoặc tùy chọn x 72 '', được định tuyến dưới dạng đường, kết thúc, góc, 3 theo hoặc trống. |
| Bài đăng | Mũ New England, mũ phẳng, nắp gothic |
| Đường ray dưới cùng | 2 "x 6" x 94''x1pcs, trước |
| Đường sắt hàng đầu | 2 "x 3-1/2" x 94''x1pcs |
| Nhôm chèn | Nhôm chèn vào đường ray dưới cùng cho sức mạnh thương mại |
| Picket | 1 1/2 "x 1 1/2" x 39 '' x 22pcs (khoảng cách tiêu chuẩn) |
| Khối lượng của phần | 0,08cbm, tải Qtty yêu cầu |
| Cổng phù hợp | Có sẵn |
Liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết
Đừng ngần ngại liên hệ khi bạn cần chúng tôi!
Tại sao Arbor PVC lại có ý nghĩa đối với hầu hết các khu vườn Một vọng lâu bằng nhựa PVC là mộ...
Đọc thêmNhân dịp Tết Nguyên đán 2026 đang đến gần, Công ty TNHH Lan can & Đấu kiếm Deqing Huazhijie. đã k...
Đọc thêmSàn PVC là gì và nó khác với các vật liệu sàn khác như thế nào? Sàn PVC là một loại ván sàn ng...
Đọc thêmHàng rào PVC là gì và tại sao nó lại phổ biến đến vậy? Hàng rào PVC - còn được gọi rộng rãi là...
Đọc thêmHàng rào bảo mật bằng nhựa vinyl là hệ thống hàng rào được làm từ vật liệu PVC với các tấm cứng h...
Đọc thêm