+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
Picket Ear Ear truyền thống là một lựa chọn lý tưởng cho các nhà kho, kết hợp hấp dẫn thẩm mỹ với tính thực tế. Được làm từ 100% PVC Virgin, hàng rào bền, bảo trì thấp này chống lại sự thối rữa và hấp thụ nước, làm cho nó trở thành một sự thay thế vượt trội so với gỗ.
Cài đặt rất đơn giản; Chỉ cần kết hợp các phần, bài viết và cổng để tạo ra một hàng rào hoàn chỉnh. Với bảo hành và chứng chỉ 30 năm như SGS, CE và ISO9001, bạn có thể tin tưởng vào chất lượng và hiệu suất của nó.
Hàng rào chống cháy này (được xếp hạng V-0) được thiết kế cho khả năng chống va đập cao, đảm bảo sử dụng lâu dài. Giao hàng là hiệu quả, chỉ mất 7-10 ngày cho một đơn đặt hàng 40 giờ, giúp thuận tiện cho bất kỳ dự án nào.
Cuộc điều tra
Mô tả sản phẩm
Hàng rào PVC cung cấp nhiều lợi ích khác nhau so với các tấm hàng rào khác như gỗ, chúng không hấp thụ nước, và do đó, chúng không thể thối rữa.
Vật liệu khung: 100% Virgin PVC/ nhựa, không được phủ
Vật liệu sản xuất của Trung Quốc
Các picket khác nhau có sẵn
Được thiết kế để cài đặt tự làm đơn giản và nhanh chóng
Bộ bảng điều khiển bao gồm tất cả các đường ray và pickets
| Hàng rào phong cách hàng đầu | Pvc picket tai chó truyền thống |
| Màu sắc | Trắng, nâu, xám, kem |
| Chiều cao | Chiều cao tiêu chuẩn 48 ", độ cao khác nhau có sẵn |
| Chiều rộng | Chiều rộng tiêu chuẩn 96 ", các chiều rộng khác nhau có sẵn |
| Bưu kiện | 4 "x 4" hoặc 5 "x 5" hoặc tùy chọn x 72 '', được định tuyến dưới dạng đường, kết thúc, góc, 3 theo hoặc trống. |
| Bài đăng | Mũ New England, mũ phẳng, nắp gothic |
| Đường ray dưới cùng | 2 "x 3-1/2" x 94''x1pcs |
| Đường sắt hàng đầu | 2 "x 3-1/2" x 94''x1pcs |
| Nhôm chèn | Nhôm chèn vào đường ray dưới cùng cho sức mạnh thương mại |
| Picket | 7/8 "x 3" x 39 '' x 15pcs (khoảng cách tiêu chuẩn) |
| Khối lượng của phần | 0,08cbm, tải Qtty yêu cầu |
| Cổng phù hợp | Có sẵn |
Liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết
Đừng ngần ngại liên hệ khi bạn cần chúng tôi!
Tại sao Arbor PVC lại có ý nghĩa đối với hầu hết các khu vườn Một vọng lâu bằng nhựa PVC là mộ...
Đọc thêmNhân dịp Tết Nguyên đán 2026 đang đến gần, Công ty TNHH Lan can & Đấu kiếm Deqing Huazhijie. đã k...
Đọc thêmSàn PVC là gì và nó khác với các vật liệu sàn khác như thế nào? Sàn PVC là một loại ván sàn ng...
Đọc thêmHàng rào PVC là gì và tại sao nó lại phổ biến đến vậy? Hàng rào PVC - còn được gọi rộng rãi là...
Đọc thêmHàng rào bảo mật bằng nhựa vinyl là hệ thống hàng rào được làm từ vật liệu PVC với các tấm cứng h...
Đọc thêm