+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
Hàng rào PVC Portable Picket là một giải pháp đa năng và phong cách để xác định khoảng trống trong khi tăng cường sức hấp dẫn.
Có sẵn trong các màu sắc cổ điển, màu trắng, nâu, xám và kem, hàng rào này dễ dàng bổ sung cho nhiều cảnh quan và phong cách kiến trúc. Với chiều cao tiêu chuẩn là 30 inch và chiều rộng 72 inch, nó tạo ra sự cân bằng lý tưởng giữa tầm nhìn và quyền riêng tư, tạo ra một bầu không khí hấp dẫn.
Hàng rào có các cột chắc chắn có kích thước 2 "x 3-1/2" x 30''l, mỗi bài được gắn sẵn với tấm bài PVC bền để cài đặt dễ dàng. Các đường ray mạnh mẽ, ở mức 2 "x 3-1/2" x 72'L, cung cấp hỗ trợ tuyệt vời, đảm bảo rằng hàng rào của bạn đứng trước thử thách của thời gian. Mỗi phần được trang bị 12 pickets có kích thước 7/8 "x 3" x 27 '', cách nhau một cách chu đáo cho cả bảo mật và thẩm mỹ.
Với khối lượng 0,05 cbm mỗi phần, hàng rào PVC di động của chúng tôi được thiết kế để vận chuyển hiệu quả và xử lý dễ dàng. Để tải các yêu cầu về số lượng, vui lòng liên hệ với chúng tôi để thảo luận về nhu cầu cụ thể của bạn.
Cuộc điều tra
Mô tả sản phẩm
Sử dụng: Sử dụng lý tưởng cho các thương hiệu, hội chợ và các sự kiện ngoài trời cao cấp khác
Đặc điểm: Cài đặt nhanh, rất bền, đáp ứng để đấu kiếm di động
Mã HS: 3925900000
Chứng minh lửa: V-0
Giấy chứng nhận: SGS, CE, ISO9001
Bảo hành: 30 năm
Thời gian giao hàng: Khoảng 7-10 ngày dưới dạng 40 giờ
| Hàng rào phong cách hàng đầu | Hàng rào PVC Portable Picket |
| Màu sắc | Trắng, nâu, xám, kem |
| Chiều cao | Chiều cao tiêu chuẩn 30 ", |
| Chiều rộng | Chiều rộng tiêu chuẩn 72 ", |
| Bưu kiện | 2 "x 3-1/2" x 30''l, được gắn trước, với tấm bài PVC |
| Đường sắt | 2 "x 3-1/2" x 72''lx2pcs, |
| Picket | 7/8 "x 3" x 27 '' x 12pcs (khoảng cách tiêu chuẩn) |
| Khối lượng của phần | 0,05cbm, tải Qtty yêu cầu |
Liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết
Đừng ngần ngại liên hệ khi bạn cần chúng tôi!
Tại sao Arbor PVC lại có ý nghĩa đối với hầu hết các khu vườn Một vọng lâu bằng nhựa PVC là mộ...
Đọc thêmNhân dịp Tết Nguyên đán 2026 đang đến gần, Công ty TNHH Lan can & Đấu kiếm Deqing Huazhijie. đã k...
Đọc thêmSàn PVC là gì và nó khác với các vật liệu sàn khác như thế nào? Sàn PVC là một loại ván sàn ng...
Đọc thêmHàng rào PVC là gì và tại sao nó lại phổ biến đến vậy? Hàng rào PVC - còn được gọi rộng rãi là...
Đọc thêmHàng rào bảo mật bằng nhựa vinyl là hệ thống hàng rào được làm từ vật liệu PVC với các tấm cứng h...
Đọc thêm